WWE FC

Nơi đây dành cho các fan đô vật nói chung và WWE nói riêng
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
[�] HCM/TQ-Cần bán 1 số lượng lớn dvd gốc về đô vật như TNA-WWE Thu Nov 29, 2012 6:23 pm
[�] Thông báo (ai cũng phải đọc) Fri May 18, 2012 6:27 pm
[�] Cho em hỏi về game WWE RAW Ultimate Impact Sun Apr 22, 2012 9:55 am
[�] DU HỌC SINGAPORE: HỌC BỔNG 100% KHÓA DU LỊCH, KHÁCH SẠN TRƯỜNG OSAC Fri Mar 16, 2012 12:00 pm
[�] Dead Island Mon Jan 23, 2012 11:16 am
[�] Call of Duty: Modern Warfare 3 Mon Jan 23, 2012 11:13 am
[�] Admin ơi cứu tui với Sun Jan 01, 2012 5:12 pm
[�] chuyển hàng đi quốc tế Thu Dec 08, 2011 5:10 pm
[�] hỏi đáp về thuật ngữ chuyên môn trong tường thuật Tue Nov 29, 2011 2:32 pm
[�] cho thue nha xuong Fri Nov 18, 2011 8:07 pm
[�] Neighbours From Hell 2 Vietnam Tue Nov 08, 2011 7:41 pm
[�] Pro Evolution Soccer 2012 Mon Nov 07, 2011 7:02 pm
[�] làm sao đổi Avatar Wed Oct 26, 2011 1:27 pm
[�] Shop roger10 Wed Oct 26, 2011 1:20 pm
[�] Tổng hợp về các divas và cựu divas hiện nay Thu Oct 20, 2011 6:41 am
:: Quên mật khẩu ::
Nếu bạn là 1 fan WWE hãy gia nhập với chúng tôi nhé ! Hãy click vào đây để đăng kí thành viên. Nếu thấy hay xin quảng bá cho bạn bè giúp mình nhé. Thanks

http://wrestlingclique.com/avatars/encore.gif?type=sigpic&dateline=1304761433
Share | 
 

 Tạm thời đi vắng (gửi toàn thể mọi người)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
phongtime
Admin
Admin
avatar

Tổng số bài gửi : 122
Thanked : 25
Join date : 31/05/2011
Age : 26
Đến từ : Manchester

Bài gửiTiêu đề: Tạm thời đi vắng (gửi toàn thể mọi người)   Fri Jul 01, 2011 2:32 pm

Mình xin phép vắng những ngày sắp tới vì những lý do sau:
_1 là bị bịnh (cảm cúm)
_2 là do mình cắt net tạm thời.

Mình cần đến những bạn có thể thường xuyên cập nhật những tin tức về WWE trên Truongton và cả trên blog anh Hậu (Link)

Thân!
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://wwefc.forum-viet.net

Thông điệp:

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

 

Tạm thời đi vắng (gửi toàn thể mọi người)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
WWE FC :: Thông báo :: Thông báo chung-
Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Free blog